ฟลอร์เต้นรำวิดีโอ LED ติดตั้งง่ายพร้อมแบริ่งรับน้ำหนักสูงและกันน้ำระดับ IP65 สำหรับกิจกรรม
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Charming |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| หมายเลขรุ่น: | หน้า 3.91 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกล่อง, กล่องไม้, เคสเที่ยวบิน |
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการหลังการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, L/C, T/T, PayPal, เงินสด |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| มิติ: | 504*504*85 มม. | พลังสูงสุด: | 200W |
|---|---|---|---|
| สนามพิกเซล: | 3.91มม | อัตราการรีเฟรช: | 1920/3840Hz |
| น้ำหนักตู้: | 14.2กก | อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~60°ซ |
รายละเอียดสินค้า
Energy LED Video Dance Floor - การจัดตั้งและขยายเร็ว
จอ LED ให้เช่ามืออาชีพที่ออกแบบสําหรับงานแต่ง, การแสดงรถยนต์, การแสดงการค้า, การแสดง, และล็อบบี้ของบริษัท. มีความสามารถในการแบกภาระสูง, พื้นที่ป้องกันการลื่น, และสีเต็ม P3ความละเอียด 91 พิกเซล สําหรับการแสดงภาพที่โดดเด่น.
รายละเอียดเทคนิค
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| เลขประเภท | พี 391 |
| ขนาดตู้ | 503.4 x 503.4 x 82.7 ± 1 มิลลิเมตร |
| พิกเซลปิช | 3.91 มิลลิเมตร |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65,536 ดอท/ม2 |
| ขนาด LED | SMD1921 |
| ประเภทสแกน | การ สแกน |
| สีเทา | 14-16 บิต |
| ความถี่ของการอัพเดท | 1920/7680Hz |
| ความสว่างของจอ | 1500CD/m2 |
| ระยะทางมองที่ดีที่สุด | 4M |
| ขนาดโมดูล | 250 x 250 มม. |
| หน่วยพลังงานสูงสุด | 40W |
| กระเป๋าสตางค์ พลังงานสูงสุด | 200W |
| เกรด IP | IP65 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| ความชุ่มชื้น | 10% ถึง 95% RH |
| อายุ | 100,000 ชั่วโมง |
| ความละเอียดของจอ | 128 x 128 |
| น้ําหนักของตู้ | 14. 2 กิโลกรัม |
ภาพสินค้า
ช่องการแสดงแอปพลิเคชั่น
การผลิตที่ดีที่สุด
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
1: คุณยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่
เราสนับสนุนการสั่งซื้อตัวอย่าง ทั้งโมดูล LED และจอครบวงจรเพื่อตรวจสอบคุณภาพ
2: ช่วงเวลาในการผลิตคืออะไร?
โมดูลส่งภายใน 1-5 วัน; หน้าจอขนาดต่ํากว่า 100m2 ส่งภายใน 15 วันทําการ
3: การรับประกันคุณภาพ?
ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดมีประกัน 12 เดือน
4: วิธีการสั่งซื้อ?
แค่บอกขนาดจอและการใช้งานของคุณ
5: วิธีการส่งที่ประหยัดที่สุด?
สายอากาศเร็วกว่า แต่แพง ส่งทางทะเลประหยัดเงิน
6: ทางเลือกการชําระเงิน
การโอนเงินผ่านธนาคารยอมรับ การชําระเงินแนะนําเพื่อความปลอดภัย
ข้อมูลติดต่อ
อีเมล: charming102@charmingled.net
โทรศัพท์: +86 159 2097 6067
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



