ผนังวิดีโอ LED กลางแจ้งพร้อมอัตราการรีเฟรช 7680Hz กันน้ำ IP65 และขนาดตู้ 500x500 มม. สำหรับการโฆษณาที่มีชีวิตชีวา
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Charming |
| ได้รับการรับรอง: | CE,ROHS,LVD,EMC,CB,BIS,UL |
| หมายเลขรุ่น: | หน้า 3.91 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 10 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกล่อง, กล่องไม้, เคสเที่ยวบิน |
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการหลังการชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | Western Union, L/C, T/T, PayPal, เงินสด |
| สามารถในการผลิต: | 10,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ขนาดแอลอีดี: | SMD1921 | ความสว่างหน้าจอ: | >3500ซีดี/ตารางเมตร |
|---|---|---|---|
| สนามพิกเซล: | 3.91มม | ขนาดตู้: | 500*500มม |
| รีเฟรชความถี่: | 7680เฮิร์ต | ความหนาแน่นของพิกเซล: | 65536 dot/㎡ |
รายละเอียดสินค้า
ผนังวิดีโอ LED นอก
ผนังวิดีโอ LED ด้านนอกที่มีประสิทธิภาพสูง ส่งสีสันสดใสและการติดตั้งที่เรียบร้อย เหมาะสําหรับโฆษณากลางแจ้ง คอนเสิร์ต และงานสาธารณะ
รายละเอียดเทคนิค
| เลขประเภท | พี 391 |
|---|---|
| ขนาด | 500 × 500 × 84 มิลลิเมตร |
| พลังงานสูงสุด | 200W |
| ความสว่าง | ≥3500 CD/m2 |
| มาตรฐาน LED | SMD1921 |
| มุมมอง | 120° |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| อัตราการปรับปรุง | ≥ 7680Hz |
| พิกเซลปิช | 3.91 มิลลิเมตร |
| โหมดสแกน | การ สแกน |
| ความหนาแน่นของพิกเซล | 65536 จุด/เมตร2 |
| ระดับสีเทา | 14-16 บิต |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 60°C |
| อายุ | ≥ 50,000 ชั่วโมง |
| โลเตจการทํางาน | AC 220V/(110V) ± 15% |
รายละเอียดผลิต
กรณีแสดง
โปรไฟล์บริษัท
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



