พลังงานและสภาพอากาศที่ทนทานในภายนอก LED วิดีโอวอล เหมาะสําหรับการโฆษณา คอนเสิร์ต กิจกรรมกีฬา และการประชุมกลางแจ้งขนาดใหญ่
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | CHARMING |
| ได้รับการรับรอง: | CE,CB,BIS,ROSH,UL,EMC,3C,ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | P5 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
|---|---|
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C,ที/ที |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | P5 จอแสดงผล LED กลางแจ้ง | สนามพิกเซล: | 5มม |
|---|---|---|---|
| รีเฟรช: | 1920/3840Hz | ขนาดแผง: | 960*960 มม. |
| ระดับสีเทา: | 14-16บิต | สี: | RGB สีเต็ม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม | ระบบควบคุม: | โนวาสตาร์ |
| เน้น: | จอแสดงผลวิดีโอ LED กลางแจ้งกันน้ำ,led video wall สําหรับโฆษณา,หน้าจอจอ LED ขนาดใหญ่ |
||
รายละเอียดสินค้า
960*960MM พิกเซลพิทช์ 5MM จอ LED วิดีโอสำหรับภายนอกอาคาร อัตรารีเฟรชสูง 3840Hz
รายละเอียดสินค้า
- ดีไซน์ไร้รอยต่อตู้สำเร็จรูป ไม่มีรอยต่อที่มองเห็นได้ระหว่างตู้ ให้เอฟเฟกต์การแสดงผลที่สวยงามยิ่งขึ้น
- ดีไซน์กันน้ำได้ดีออกแบบด้วยแถบยางกันน้ำที่ประตู ออกแบบด้วยฝาครอบกันน้ำที่ช่องกุญแจ
- อัตรารีเฟรชสูง 3840Hzอัตรารีเฟรชสูงสุด 3840Hz สำหรับการแสดงผลความละเอียดสูง
- อลูมิเนียมอัลลอยด์ตู้ทำจากอลูมิเนียมอัลลอยด์ น้ำหนักเบาและไม่เป็นสนิม
- การระบายความร้อนที่ดีพัดลมในตัวเพื่อสร้างระบบระบายความร้อนที่ดี
- ใช้หลอด LED คุณภาพสูงอายุการใช้งานยาวนานกว่าผลิตภัณฑ์ทั่วไปในตลาด
![]()
ข้อมูลจำเพาะทางเทคนิค
| หมายเลขรุ่น | M5 |
| ขนาด (มม.) | 960x960x128 มม. |
| กำลังไฟสูงสุด (วัตต์) | 900 วัตต์ |
| น้ำหนักตู้ (กก.) | 30 กก. |
| อัตรารีเฟรช (Hz) | 1920/3840Hz |
| พิกเซลพิทช์ (มม.) | 5 มม. |
| มาตรฐาน LED | SMD1921 |
| ความหนาแน่นพิกเซล (จุด/ตร.ม.) | 40000 จุด/ตร.ม. |
| ความสว่าง (CD/ตร.ม.) | 5500 CD |
| มุมมอง | 140° |
| อัตรา IP | IP65 |
| วัสดุตู้ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| การบำรุงรักษา | ด้านหลัง |
| ระดับสีเทา | 14-16 บิต |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20-40°C |
| ความชื้นในการทำงาน | 10%~90% RH |
| อายุการใช้งาน | ≥100000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าในการทำงาน | AC110V/220V, 50/60Hz |
แสดงรายละเอียด
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การใช้งานสำหรับเวที, งานอีเวนต์, คอนเสิร์ต, นิทรรศการ, โบสถ์, การชุมนุม, งานมอบรางวัล...
![]()
ทำไมต้องเลือกเรา
- คุณภาพผลิตภัณฑ์
- เราสามารถนำเสนอโซลูชันที่ครอบคลุมสำหรับการจัดส่งผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องให้กับลูกค้า
- เราสามารถนำเสนอผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงที่เกินความคาดหวังของลูกค้า
- เราสามารถให้การรับประกันฟรีหนึ่งปีแก่ลูกค้าและสนับสนุนการต่ออายุสำหรับการครอบคลุมที่ขยายออกไป
- บริการที่ดีที่สุด
- มีบริการออนไลน์แบบกำหนดเองตลอด 24 ชั่วโมงทุกวัน
- มีคำแนะนำการติดตั้งฟรีและการสนับสนุนทางเทคนิคแก่ลูกค้า
- เราเสนอการสนับสนุนผลิตภัณฑ์และเทคนิคให้กับทุกประเทศหรือภูมิภาคทั่วโลก ปัจจุบันผลิตภัณฑ์ของเราเข้าถึงกว่า 100 ประเทศและภูมิภาค
คำถามที่พบบ่อย
- Q1. MOQ ของคุณคืออะไร? ฉันสามารถสั่งซื้อจำนวนน้อยในครั้งแรกได้หรือไม่? A: สำหรับลูกค้าใหม่ เรายอมรับคำสั่งซื้อจำนวนน้อยในครั้งแรก และยิ่งคุณสั่งซื้อมากเท่าไหร่ เราก็ยิ่งเสนอราคาที่ดีขึ้นได้
- Q2. ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบก่อนสั่งซื้อได้หรือไม่? A: ใช่ คุณยินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะรับตัวอย่าง
- Q3. เงื่อนไขการชำระเงินแบบใด? A: โดยปกติเราจะชอบ L/C, T/T สำหรับการสั่งซื้อจำนวนมาก และ Paypay สำหรับตัวอย่าง
- Q4. คุณรับประกันผลิตภัณฑ์ของคุณกี่ปี? A: สำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ของเรา เราสามารถเสนอการรับประกัน 3 ปี; สำหรับไฟเชิงพาณิชย์ การรับประกัน 2 ปี
- Q5. คุณสามารถทำผลิตภัณฑ์ ODM, OEM ได้หรือไม่? A: ใช่ เรายอมรับคำสั่งซื้อ ODM, OEM
- Q6. จะดำเนินการสั่งซื้อผลิตภัณฑ์แสงสว่างได้อย่างไร? A: ขั้นแรก แจ้งให้เราทราบถึงความต้องการหรือการใช้งานของคุณ ประการที่สอง เราเสนอราคาตามความต้องการหรือข้อเสนอแนะของเรา ประการที่สาม ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินมัดจำสำหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ ประการที่สี่ เราจะจัดการการผลิต
- Q7. คุณขายผลิตภัณฑ์แสงสว่างของคุณในตลาดใด? A: ผลิตภัณฑ์พิกเซลของเราขายดีในยุโรป อเมริกาใต้ ออสเตรเลีย
ต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์นี้



