220V Outdoor Party LED Video Wall P3.91 ความสว่างสูง 3840Hz Display
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | Charming |
| ได้รับการรับรอง: | CE, ROHS, LVD, EMC, CB, BIS, UL |
| หมายเลขรุ่น: | P3.91 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 ชิ้น |
|---|---|
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องกระดาษ, กล่องไม้, กระเป๋าเดินทาง |
| เวลาการส่งมอบ: | 10 วันทำการหลังจากชำระเงิน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | L/C, T/T, Western Union, Paypal, Cash |
| สามารถในการผลิต: | 1,000 ชิ้นต่อสัปดาห์ |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ขนาด (มม.): | 500×500×86มม./500*1000มม | กำลังสูงสุด(W): | 200W/400W |
|---|---|---|---|
| อัตราการรีเฟรช (Hz): | 3840Hz/1920Hz | พิกเซลพิกเซล (มม.): | 3.91 มม. |
| ระดับการป้องกัน: | IP65 | วัสดุของตู้: | อลูมิเนียมหล่อ |
| สี: | ครบสี | วิธีการบำรุงรักษา: | การบำรุงรักษาหลัง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | ความชื้นสัมพัทธ์ 10%~90% | ช่วงชีวิต: | ≥50000ชั่วโมง |
| เน้น: | 220V LED Video Wall,อลูมิเนียมหล่อ LED Video Wall,LED Video Wall Display 86mm |
||
รายละเอียดสินค้า
ข้อได้เปรียบของผลิตภัณฑ์
1. IP: IP 65 / กลางแจ้ง
2. อัตราการรีเฟรช (Hz): 3840Hz
3. วิธีการบำรุงรักษา: บำรุงรักษาจากด้านหลัง
4. แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: AC 110V/220V, 50/60HZ
5. ระยะห่างระหว่างพิกเซล (มม.): 3.91 มม.
![]()
![]()
เรามี 2 ขนาด: 500*500 มม. และ 500*1000 มม.
![]()
บางพิเศษ หนาเพียง 86 มม.
![]()
น้ำหนัก: 8.6 กก. / 14.8 กก. ต่อตู้ หนึ่งคนสามารถยกได้ ประหยัดเวลาและแรงงาน
![]()
แสดงคำทุกชนิด ข้อความ กราฟ รูปภาพ วิดีโอ การ์ตูน 2 มิติ 3 มิติ และข้อมูลอื่นๆ พร้อมกับคอมพิวเตอร์ของคุณแบบซิงโครนัส
รายละเอียดผลิตภัณฑ์
![]()
![]()
โมดูลและตู้จอ LED ที่มีเสน่ห์ผลิตขึ้นโดยใช้วัสดุคุณภาพดีที่สุด เราผลิตโมดูลและตู้ด้วยตนเอง
![]()
ตัวล็อคที่เป็นเอกลักษณ์ให้ความเรียบที่สูงขึ้นและทำให้จอ LED เป็นหน้าจอที่สมบูรณ์
![]()
การออกแบบการป้องกันมุมช่วยหลีกเลี่ยงการกระแทกที่มุมของโมดูล ปกป้อง LED ได้ 100%
พารามิเตอร์ผลิตภัณฑ์
| หมายเลขประเภท | K 3.91 |
| ขนาด (มม.) | 500×500×86 มม. / 500×1000×86 มม. |
| กำลังไฟสูงสุด (W) | 200W / 400W |
| น้ำหนักตู้ (กก.) | 8 กก. / 14.5 กก. |
| อัตราการรีเฟรช (Hz) | 3840Hz / 1920Hz |
| ระยะห่างระหว่างพิกเซล (มม.) | 3.91 มม. |
| มาตรฐาน LED |
SMD1921
|
| โหมดสแกน | สแกน 1/16 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล (จุด/ตร.ม.) | 65536 จุด/ตร.ม. |
| ความสว่าง (CD/ตร.ม.) | ≥4500 CD/ตร.ม. |
| มุมมอง | 140° |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| วัสดุตู้ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วิธีการบำรุงรักษา | บำรุงรักษาจากด้านหลัง |
| ระดับสีเทา | 14-16 บิต |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20~40℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 10%-90%RH |
| อายุการใช้งาน | ≥50000 ชั่วโมง |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน |
AC 110V/220V, 50/60HZ |
โปรไฟล์บริษัท
Charming LED เป็นผู้ผลิตชั้นนำด้านดิจิทัล ป้าย และป้ายโฆษณาด้วยประสบการณ์กว่า 20 ปีในอุตสาหกรรม หากคุณกำลังมองหาป้าย LED ดิจิทัลหรือป้ายโฆษณา Charming LED Displays มีความรู้และความเชี่ยวชาญที่จะช่วยคุณตัดสินใจได้ดีที่สุดสำหรับธุรกิจของคุณ โดดเด่นเหนือคู่แข่งด้วยผลิตภัณฑ์ LED ที่สดใสและน่าดึงดูดของเราและโซลูชันป้ายอิเล็กทรอนิกส์ โทรหาผู้เชี่ยวชาญด้านป้าย LED ดิจิทัลของเราวันนี้!
![]()
Charming LED tech ให้บริการออนไลน์ที่ดีที่สุดแก่ลูกค้า เราพร้อมเสมอที่จะช่วยเหลือคุณเมื่อคุณต้องการ นอกจากนี้เรายังดูแลความปลอดภัยของผลิตภัณฑ์เป็นอย่างดี เราทำงานร่วมกับบริษัทขนส่งชั้นนำที่รับประกันการจัดส่งผลิตภัณฑ์ที่รวดเร็วและปลอดภัยที่สุด
![]()
![]()
บรรจุภัณฑ์:
![]()
เราเสนออะไรให้ลูกค้า?




