หน้าจอแสดงผลวิดีโอติดผนัง LED กลางแจ้ง 960x960 มม. 3840Hz Pixel Pith P5MM
รายละเอียดสินค้า:
| สถานที่กำเนิด: | จีน |
| ชื่อแบรนด์: | CHARMING |
| ได้รับการรับรอง: | CE,CB,BIS,ROSH,UL,EMC,3C,ISO9001 |
| หมายเลขรุ่น: | P5 |
การชำระเงิน:
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 2 |
|---|---|
| ราคา: | โปร่ง |
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่องไม้ |
| เวลาการส่งมอบ: | 5-15 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C,ที/ที |
|
ข้อมูลรายละเอียด |
|||
| ชื่อสินค้า: | P5 จอแสดงผล LED กลางแจ้ง | สนามพิกเซล: | 5มม |
|---|---|---|---|
| รีเฟรช: | 1920/3840Hz | ขนาดแผง: | 960*960 มม. |
| ระดับสีเทา: | 14-16บิต | สี: | RGB สีเต็ม |
| วัสดุ: | อลูมิเนียม | ระบบควบคุม: | โนวาสตาร์ |
| เน้น: | กำแพงวิดีโอ LED กลางแจ้ง 960 มม.,กำแพงวิดีโอ LED กลางแจ้ง 5 มม.,หน้าจอแสดงผล LED ติดผนัง 3840Hz กลางแจ้ง |
||
รายละเอียดสินค้า
960*960MM พิกเซลพีธ 5MM กลางแจ้ง LED วิดีโอวอลล์ อัพเดทสูง 3840Hz
คําอธิบายสินค้า
1.การออกแบบการเย็บแบบไร้รอย
ตู้เสร็จแบบมาตรฐาน ไม่มีการผสมผสานที่ชัดเจนระหว่างตู้
2ดีดีดีไซน์กันน้ํา
ออกแบบด้วยยางกันน้ําบนประตู ออกแบบด้วยหมวกกันน้ําบนหลุมกุญแจ
3. การอัพเดทสูง 3840Hz
4.อลูมิเนียม
ตู้ทําจากเหล็กอลูมิเนียม สะดวกกว่าและไม่สนิม
5.การระบายความร้อนที่ดี
6. ใช้หลอดไฟ LED คุณภาพสูง
![]()
รายละเอียดเทคนิค
| เลขประเภท | M5 |
| ขนาด ((MM) | 960x960x128MM |
| แม็กซ์ พาวเวอร์ ((W) | 900W |
| น้ําหนักของตู้ ((KG) | 30 กิโลกรัม |
| อัตราการอัพเดท ((Hz) | 1920/3840Hz |
| Pixel Pitch ((MM) | 5 มม |
| สมาธิ Led | SMD1921 |
| ความหนาแน่นของพิกเซล ((Dot/M2) | 40000 จุด/เมตร2 |
| ความสว่าง ((CD/M2) | 5500CD |
| มุมมอง | 140° |
| อัตรา IP | IP65 |
| วัสดุกระเป๋า | อลูมิเนียมสลัด |
| การบํารุง | กลับมา |
| ระดับสีเทา | 14-16 บิต |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20-40°C |
| ความชื้นในการทํางาน | 10% ~ 90% RH |
| อายุ | ≥100000 ชั่วโมง |
| โลเตจการทํางาน | AC110V/220V, 50/60Hz |
แสดงรายละเอียด
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
การสมัครกับเวที, กิจกรรม, คอนเสิร์ต, การแสดง, คริสตจักร, รวมตัวกัน, การแสดงรางวัล...
![]()
ทําไมต้องเลือกเรา
1คุณภาพสินค้า
เราสามารถให้บริการลูกค้าการจัดส่งของสินค้าที่เกี่ยวข้องกับซีรีส์
เราสามารถให้ลูกค้า สินค้าที่มีคุณภาพสูง ที่ทําให้พวกเขาร้องไห้
เราสามารถให้ลูกค้า รับประกันฟรี 1 ปี และสนับสนุนการต่ออายุ
2บริการที่ดีที่สุด
เราสามารถให้บริการออนไลน์ 24 ชั่วโมง
เราสามารถให้บริการกับลูกค้าได้โดยไม่มีค่าใช้จ่าย การแนะนําการติดตั้งและการสนับสนุนทางเทคนิค
เราพร้อมที่จะให้บริการประเทศและภูมิภาคใด ๆ ในโลกที่มีผลิตภัณฑ์และการสนับสนุนทางเทคนิคในปัจจุบัน ผลิตภัณฑ์ของเราครอบคลุมกว่า 100 ประเทศและภูมิภาค
FAQ
Q1. MOQ ของคุณคืออะไร? ฉันสามารถสั่งซื้อ QTY สั่งเล็กครั้งแรกได้หรือไม่?
A: สําหรับลูกค้าใหม่, สั่งจํานวนน้อย QTY ถูกยอมรับในครั้งแรก. และปริมาณที่ใหญ่กว่าที่คุณวาง, ราคาที่ดีกว่าที่เราสามารถนําเสนอ.
Q2. ผมสามารถวางตัวอย่างบางส่วนเพื่อการทดสอบและตรวจสอบ ก่อนการวางคําสั่ง?
ตอบ: ครับ ยินดีต้อนรับให้ได้ตัวอย่าง
คําถามที่ 3 ระยะเวลาการชําระเงินใด
A: ปกติเราชอบ L / C, T / T สําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก, และ Paypay สําหรับตัวอย่าง.
Q4. คุณรับประกันสินค้าของคุณได้กี่ปี?
A: สําหรับสินค้าส่วนใหญ่ของเรา เราสามารถให้การรับประกัน 3 ปี สําหรับแสงพาณิชย์ 2 ปี
Q5. คุณสามารถทําผลิตภัณฑ์ ODM, OEM?
A: ใช่ครับ การสั่งซื้อ ODM, OEM ได้รับการรับรอง
Q6. วิธีการดําเนินการสั่งซื้อสําหรับผลิตภัณฑ์แสง
A: ก่อนอื่นก็บอกเราความต้องการหรือการใช้งานของคุณ
อย่างที่สอง เราอ้างอิงตามความต้องการของคุณหรือข้อเสนอของเรา
อย่างที่สาม ลูกค้ายืนยันตัวอย่างและวางเงินฝากสําหรับการสั่งซื้ออย่างเป็นทางการ
และที่สี่ เราจัดการผลิต
Q7. คุณขายผลิตภัณฑ์แสงสว่างของคุณในตลาดไหน?
ตอบ: ผลิตภัณฑ์พิกเซลของเราขายดีในยุโรป อเมริกาใต้ ออสเตรเลีย

